Announcement

Collapse
No announcement yet.

Báo cáo... báo cáo.... nhỏ Ily dzô nghe nè

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Báo cáo... báo cáo.... nhỏ Ily dzô nghe nè

Nhỏ Ily nhiều chuyện đâu... dzô nghe báo cáo nè

Hum wa OX đi mua đồ về làm an ni vờ sa ri thiệt cha uiiiii !!!! ổng chở DC đi mua đuọc 1 cọng bông hồng (coi ổng cheap ghê hông, ổng nói hôm LW sinh, co-workers dzí hãng gởi hoa tới nhà 2 bình bự chảng còn chưa dzẹp nữa... nên ổng mua 1 cọng tượng trưng thui) Rùi ổng đi Legal Seafood order đồ về nhà 2 dzợ chồng làm party... chời ơi... ổng đâu có biết là bà đẻ hỏng ăn seafood đuọc... ông làm aniversary mà có ông dzí DC cháp hết hà... LW ngồi bơ mõ nhìn ... rùi ổng đi nướng cho 2 miếng galic bread ngồi gặm

RE: Báo cáo... báo cáo.... nhỏ Ily dzô nghe nè

LW: ông cưng bà dzị thui chớ sao.....dzị mà cứ kêu ổng không nhớ....ổng là cho bà ngạc nhiên dzị.............rùi bà có :Kiss Ông thanks hông.....rùi tối có động đất cấp 10 hông???????

Comment

LW: Nè ,nè OX dễ thương vậy thôi chứ, nhớ là vui rồi còn mọi chuyện là phụ. baby & ĐC đang ngũ sao mà em vô đây vậy? bà con chờ trông ti em từ hôm qua đến giờ đó.

Comment

được voi đòi tiên

có còn đở hơn không bà, ổng nhớ là may phước rồi

next year đang có bầucần được ănseafoodnên thôi đểđâu next year ăn bù lại

Comment

Sáng giờ em ngóng có tin này.

Dị là vui rùi. Có phước hơn em wa' xá tà xa rùi. Đâu ai tệ như OX em đâu. [:@]

thui bye nha! Have a nice weekends mấy chị! Em dìa đón chú ị. Hum nay nó có Beach day trong daycare. đỂ chạy về nghe cô nó kể coi sao.
          -Ily-

Comment

HTV: cha uiii!! con mói sinh có 10 ngày đó cha... sao động đất nổi... tối wa dzỗ DC, NC mỗi thằng 1 phòng... ngũ xong... 2 dzợ chồng chui vô phòng khác nằm tâm tình đến gần 12 giò NC dậy e.. ee hòai tới sáng... mệt gần chết... ngũ sáng giò nè

Chị TM: NC ngũ... còn ox em chở DC đi chơi rồi... để DC ở nhà nó đeo em riết hà... hông nghĩ ngơi gì đuọc hết chị ơi

Kể típ nghe nè... hùi trưa này em nằm ôm NC ngũ đã... dậy mở cửa phòng đi ra em tưởng bị cháy nhà chứ... khói bay mịt mù... em hỏang hồn chạy dzô bếp hỏi "anh làm gì vậy?" ổng reply "đang làm lunch cho em nè... có chụp hình lại định mang VF postnè" " (ổng chọc we^ em á)chị coi ổng làm lunch cho em vầy nè... mà ổng tấm tắc khen ổng giỏi... còn chụp hình làm kỉ nghệ nữa chứ

Comment

xẹ: ủa mới được có 10 ngày thui hả?????? dzị thui ráng nhịn đi nghen....đợi 3 tháng hãy động đất.........làm thêm tam ca luôn cho dzui....j/k......

ox bà giỏi đó chớ....ox tui chả biết nấu con khỉ khô gì......nếu vợ sinh, vợ bệnh là thảy lên ngọai....rùi ổng lên a*n ké....chớ ổng mà vào bếp là có nứoc nhịn luôn chớ a*n gì........

Comment

HTV: lần đầu tiên trong đời ổng nấu ăn đó bà ổng nói dzí tui... từ nhỏ đến giò 36 năm cộng lại... ổng chưa mở lò bếp nhiều bằng 2 tuần nay đó cha hôm rày tui ăn cơm ớn thấy tía luôn... mà hỏng dám chê

Comment

LW: nghe mà cảm động quá xá, cháy 1 tý còn ngon hơn là gì nữa đó. OX em dễ thương thiệt , cho 10 điểm /10

Comment

LW: lần đầu ổng nấu dzị là ngon rùi đó chớ..........nhìn cũng còn có thể a*n đưỢc....giỏI qu'a rùi.......tui cũng cho 100 điểm.........

Comment

Xẹ
                      tội nghiệp ox bà hong
                      nói chứ bắt chước sư bá cho ổng 10/10 của hong ngon nhưng nhìn củng hấp dẩn + thương dzợ

có mấy hình A hồi nhỏ dể thương ghê mà bên đây post hình lâu qua.. tui ghét ác

Comment

hehehe... mà nói hỏng fa?i khoe chứ 2 tuần nay em cũng thấy ổng giỏi thiệt á... nè... nấu cơm, giặt đồ, rửa chén, dọn dẹp nhà cửa, tắm DC, cho DC ăn từ trên xuống dưới 1 mình ổng lo tất á... thấy tội lắm....nên em cứ nghĩ ổng bù đầu bù cổ nên quên béng cái vụ aniversary hông hà

QT bà post ở đây vậy... chỉ đuòng cho tui đi coi dzí coi

Comment

WOWO MÙI WA'
                          bà dợ luời biếng này để ong chồng nấu ăn khét nghẹt còn cuời hô hố nữa

Comment

LW: ông chồng giỏi vậy thôi còn muốn gì nữa Nghe mà thấy thưo8ng, ĐC ở nhà quậy quá em không nghĩ ngơi được nên lo chở con đi chơi, người cưng vợ vậy thôi chứ, quên anniversary cũng đâu sao đâu nè, vậy mà cũng nhớ. You are so lucky đó em gái.

Comment

LW: đưỢc chồng cưng...qu'a ư là hạnh phúc rùi còn cứ than dzí vãn mãi....

Comment

Working...
                              X