Announcement

Collapse
No announcement yet.

Good morning !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Good morning !

Sáng sớm im lặng wa', em chỉ muốn say hi thui hà.

Công nhận nghe, có má 8 ở nhà, mẻ bày biện chăm lo hồ cá nhìn phát bực mình, la mẻ wa`i, bi giờ mẻ hỏng có nhà, nhớ con mẻ chết đi được.

RE: Good morning !

Hello Dzi.t Xie^m!

Wishing you a bright and happy day!

Be careful, PLEASE; someone may use you to make their Tiết Canh Vịt !

hahahahahaha

Comment

DX: :HUG :HUG:HUG chờ mai mốt ổng về tha hồ mà được đền bù [8D]

Comment

Jane, who dare to do that???

Btw, I am hungry now, where is my donut???

Chị TM, chờ ổng dzìa sao mà lâu wa' chị ơi. Mà cũng hay hén, làm như xa mẻ cái mẻ dễ thương với mình hơn, ngày nào cũng gọi phone hết, rồi nói chuyện ngọt như đường dzị đó, làm em nhớ thim

Comment

hihi...đúng là... cant live w/out them even though we cant stand them

ahhahhahaah

ox em bây giờ...cưng em nữa..mà em lại càng nhõng nhẽo nữa.. khi ông đi chắc nhớ xĩu luôn)

Comment

DX: Ổng đi rồi mới thấy còn thương nhiều há,vừa tình vừa nghĩa, chứ ở gần hòai nhiều khi quên tưởng tình yêu phai lạt bớt. Wow sáng nay chị sến bạo ta ơi [8D][8D]

Comment

ORIGINAL: Dzi.t Xie^m

Jane, who dare to do that???

Btw, I am hungry now, where is my donut???

Chị TM, chờ ổng dzìa sao mà lâu wa' chị ơi. Mà cũng hay hén, làm như xa mẻ cái mẻ dễ thương với mình hơn, ngày nào cũng gọi phone hết, rồi nói chuyện ngọt như đường dzị đó, làm em nhớ thim
              dzị mới biết là má 8 thương dzịt bao nhiêu heng.......

Comment

bach, yah can't live without them for sure, mới có mí ngày mà đã chịu hông nổi rồi

Chị TM, sến thiệt á nhưng mà có dzậy em mới biết mẻ thương em

HTV, ổng gọi phone dzìa nói dzầy nè, "anh thèm được dzìa nhà wa' hà" nghe mà thấy thương luôn.

Comment

Dzit tới đây chị Hug cái coi, tội nghiệp ko, chừng nào má 8 dzìa cho mấy chị biết để chúc mừng nha em hug hug, tuần này OX chị cũng đi business trip from Sunday to Wed. Yahoo............hahhahah chị khoái wa' chời hahahhah, mà chị để ý, mỗi lần ông đi business trip ổng gọi phone cho chị lia chia, mà chỉ có mấy ngày ổng làm như mấy tháng dzậy á hahha, chị thì kiếm kế đó chơi ổng cốc gọi ổng luôn, turn off cell phone, điện thoại nhà thích thì p/u ko thích thì thôi hahhahcho chừa cái tật đì dzợ hahahha xa rồi mới biết ai quí ai hahahhahaha đáng đời cha già dịch hihihi

Comment

NTD: Nói nghe như thiệt vậy há, chứ không phải phone vừa reng được 1/2 way là em bốc phone lên alo^ , alo^ lia lịa, xong miệng thì cười nói huyên thuyên , nước mắt thì lưng tròng vì nghe giọng càng nhớ người thêm hả

Comment

ORIGINAL: tennismom

NTD: Nói nghe như thiệt vậy há, chứ không phải phone vừa reng được 1/2 way là em bốc phone lên alo^ , alo^ lia lịa, xong miệng thì cười nói huyên thuyên , nước mắt thì lưng tròng vì nghe giọng càng nhớ người thêm hả
                      gamble mà chị có thắng có thua em khoái chọc ổng giận mấy dụ này lắm á clap clap [8D]nhờ dzậy lúc ổng dzìa là Seattle động đất lia chia [8D]

Comment

NTD, động đất thường hay động đất kiểu sì pe'c sồ vậy?? nói tui biết chuẩn bị tinh thần coi

Dzịt,

nhớ người, trong nắng lung linh giọt chiều nhớ nụ cười ai ôi buồn đến thế
                        nhớ người, thấy bóng ai trên đường về ngở là anh ôi tim nhói đau
                        Anh là tia nắng ấm lòng em chiều xế tà
                        Anh là gió mát làm lòng em luôn tươi mát
                        anh nguồn hạnh phúc vui bình yên em mải tìm
                        ...

còn nửa mà quên rồi tại hỏng thuộc, thôi nghe đở nhiêu đó ha... đở nhớ chưa

Comment

[quote]ORIGINAL: cutegirls

NTD, động đất thường hay động đất kiểu sì pe'c sồ vậy?? nói tui biết chuẩn bị tinh thần coi

động đật thường thôi bà tới B-day ổng mới sì pec' sồ

Comment

gút mó ninh bà sui
                            cho tui gửi lời hỏi thăm anh sui nha
                            cái tật dại chai chưa bỏ hở má???

Comment

chị NTD, ya xa nhau rồi mới thấy quí nhau hén

Chị Trang, mèn ơi em đọc xong em hỏng có thấy bớt nhớ, mà em mắc cười wa' mạng

má sui , để tối nay tui nói má hỏi thăm mẻ nha. Biết hông, hum bữa có tiếng đồng hồ đó mà mẻ bị gác 1 đêm hông ngủ đó má. Mẻ nói sáng dậy chạy buồn ngủ muốn chết

Comment

Working...
                              X