Announcement

Collapse
No announcement yet.

Jane, cho NTD hỏi chút

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Jane, cho NTD hỏi chút

16 năm trước á NTDcó đi khám bác sĩ VN, bà bác sĩ nói NTD bị Hept. B, just the past couple years NTD request lấy blood test cho hept. B but the result nói là NTD ko có bị virus Hept. B [&o]confused, dzậy là sao hả sis Jane [&o]làm ơn giải thích dùm thắc mắc của NTD, thanks

RE: Jane, cho NTD hỏi chút

ORIGINAL: nhatrangdep

16 năm trước á NTDcó đi khám bác sĩ VN, bà bác sĩ nói NTD bị Hept. B, just the past couple years NTD request lấy blood test cho hept. B but the result nói là NTD ko có bị virus Hept. B [&o]confused, dzậy là sao hả sis Jane [&o]làm ơn giải thích dùm thắc mắc của NTD, thanks
    I am in a rush, landing restriction!

1) was you fully licensed as a medical doctor then, when you "kha'm ba'c si~"? ba'c si~ bi. be^.nh gi`? hahahahaha

2) HepB antibody stays with a person for life, from what I understand, thus the MD told you that you have HepB can be wrong.

3) Perhaps, next year or next physical exam, tell the MD that other MD told you that you have HepB and NOW, YOU WANT TO MAKE SURE WHAT IS WHAT.

Please do not lose your sleep at this for now!

Comment

May the net force be with you !
      hahhaa

ORIGINAL: Jane Smith

I am in a rush, landing restriction!

Comment

Bả "in a rush,landing restriction" mà bả cũng giỡn được nữa. Đầu óc active 24/24 hả bà Jane... mệt 0?

1) was you fully licensed as a medical doctor then, when you "kha'm ba'c si~"? ba'c si~ bi. be^.nh gi`? hahahahaha

Comment

ntd: dị em fa?i check lại cho kỉ nha rùi sẽ wuye^'t định có baby :kiss
          cũng có thể bây giờ cơ thể em có đề kháng cho nên hong thấy.. sau này yếu yếy nó sẽ bọc fa't??
          take care nah nhỏ.. em có nah^.n đuợc pm của chị be^n VF hong??

Comment

red bean:

how are you?

how is the young Princess?

how is "thằng cha lụ đạn"?

Comment

my princess is so cute :kiss
              my cha lụ đạn mu'n đụt wa' xá [:@]hahahhahah

how r you my dear ??

Comment

ORIGINAL: red bean

my princess is so cute :kiss
                my cha lụ đạn mu'n đụt wa' xá [:@]hahahhahah

how r you my dear ??

Red bean = chị Óc... hahahahahha... sao thành đậu đỏ rồi chị?..... lại cho em... :hug :hug cái coi......

sao lại muón đục thàng cha lụu đạn dzợ chỉ.....

Comment

Tam N: lâu lắm rồi mới nghe lại joke này

ORM : đục có nhiều ý ,ai mà biết RBean muốn gì chứ

Comment

ORIGINAL: red bean

ntd: dị em fa?i check lại cho kỉ nha rùi sẽ wuye^'t định có baby :kiss
                    cũng có thể bây giờ cơ thể em có đề kháng cho nên hong thấy.. sau này yếu yếy nó sẽ bọc fa't??
                    take care nah nhỏ.. em có nah^.n đuợc pm của chị be^n VF hong??
                    chị đậu đỏ khoẻ ko chị confused em nhận được PM chị rồi, gởi cho chị hồi thứ bảy rồi á, nhận cho em biết kiss kiss
                    em đang bị cờ đỏ, chờ hạ cờ rồi đi lấy physical exam với hỏi ý kiến bác sĩ luôn thể, ko biết bà bác sĩ trước có bị woa' mắt ko nữa nhưng em test hoài họ nói ko bị gì hết em rất healthy confused kỳ này fai? hỏi bác sĩ cận kẽ mới được á

Comment

sao lại muón đục thàng cha lụu đạn dzợ chỉ.....
                      "Tại vì muốn thằng chả nổ cái UUUU`MMMM cho vui cửa vui nhà"

hahahahahahahaha

Comment

Working...
                      X