Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có phải tui quá...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Có phải tui quá...

bảo thủ khong ??? Hom qua con gái (13t) mặc mini skort(gióng như mini skirt) xuống đẻ đi học, sao tui nhìn tháy sợ quá, khong hiẻu sao nói con gái , sáng hơi lạnh hay con thay quàn dài đi học đi, đem theo trưa nóng thay sau . Sao HT cứ sợ vu vơ gì đau, ngán máy thằng mắc dịch, ròi lo lắng tùm lum ...

RE: Có phải tui quá...

HT: skort là skirt mà có short bên trong mà, đâu có ngắn hay thấy gì khi con bé đi đứng đâu , cho con mặc đi.

Comment

TM: Khong phải tui khong cho mặc mà sao tháy nó mặc ngắn khoe cặp đùi tui lại hơi lo, kỳ lắm bà ơi, từ lúc nó có shape tui hơi lo ...

Comment

HT: Bà đừng lo quá không nên, Trust con đi, mình dạy dỗ mười mấy năm nay rồi không sao đâu. Đừng ăn mặc hở hang, áo cổ sâu xuống, quần ngắn ngũn lòi mông ra là OK rồi.

Comment

TM: tui chỉ sợ ba thằng ong nọi bắt cóc làm bạy bạ kìa bà, lúc nó mới len lớp 6 , OX tui còn bắt tui đưa đón nữa kìa, bay giờ thì nó đi bọ 1 mình ròi có 2 blocks đường hà , tui biét khong nen lo hảo huyèn mà khi nào nghe news xong lại lo sợ tiép . Sao trong mắt tui nó còn như năm 5,6 tuổi , cái mặt nó y chang chỉ to hơn thôi .

Comment

HT: Lúc nào dưới mắt mình con cũng còn nhỏ. Bà mua cho con cell phone đểtre^n đường về có gì cần thì liên lạc , cho con đi học võ đi nó confident hơn mà mình cũng yên tâm nữa. Mình đâu có ở bên nó cả đời được đâu nè :HUG :HUG :HUG

Comment

Đúng là tới tuổi nào mình có mói lo tuổi đó bà TM há, nó có cell phone ròi tui đưa nó giữ hơn 1 năm ròi, chỉ có nó bày hày quá bà ơi, nó mở drawer khong bao giờ đóng chỉ 1/2 close khong hà . Sao tui chưa tập nó làm được viẹc nhà nè bà cứ om hét cho nó làm homework .

Comment

HT: Lựa cái gì cần thì la đừng la nhiều quá nó lờn nó tune mình out không nghe đâu, bà la dòm mặt nó là thấy liền hà. Đứa nào cũng lười cũng ham vui hết , con nít mà ,siêng năng mới là lạ đó.

Comment

sư bá em nói với ông Q á đợi con lớn lớn chút em cho đi học vỏ, em củng học luôn có gì 3 mẹ con chắc wuy'nh lại được mà...

Comment

CG: Em học võ để wuy'nh ổng hả? [8D]
                    Yeah con khỏang 6 tuổi là em cho học võ được rồi, đỡ sợ vô trường bị bully hau sau này đi học xa đêm khuya đỡ ngại hơn.

Comment

ORIGINAL: tennismom

CG: Em học võ để wuy'nh ổng hả? [8D]
                      Yeah con khỏang 6 tuổi là em cho học võ được rồi, đỡ sợ vô trường bị bully hau sau này đi học xa đêm khuya đỡ ngại hơn.
                      hỏng wuy'nh ổng đâu, dạo này em thương ổng lắm, còn có 2 ngày nửa Mother's Day rồi em ráng hết sức mà

học vỏ để sau này đi đâu với con em có thể hộ tống công chúa bình an á

Comment

CG, TM: Con gái HT học được 2 năm Tae Kwondo chịu hét nỏi, dẹp ròi . Khong theo nỏi, càng len belt giờ giác càng khó theo . Nó được cái chạy khong à, ít có đi bọ lắm, đó thằng nào chạy kịp nó .

Comment

ORIGINAL: HaiThuy

CG, TM: Con gái HT học được 2 năm Tae Kwondo chịu hét nỏi, dẹp ròi . Khong theo nỏi, càng len belt giờ giác càng khó theo . Nó được cái chạy khong à, ít có đi bọ lắm, đó thằng nào chạy kịp nó .
                          dậy củng được chị

Comment

CG: chị printed mấy cái ông Q. làm chiều nay đem về đưa cho OX để hâm nóng tình già

HT: vậy thì OK rồi đừng lo nhiều quá nha , càng suy nghĩ càng sợ đó.

Comment

ORIGINAL: tennismom

CG: chị printed mấy cái ông Q. làm chiều nay đem về đưa cho OX để hâm nóng tình già

HT: vậy thì OK rồi đừng lo nhiều quá nha , càng suy nghĩ càng sợ đó.

sư bá được cái này mất cái kia.. Q đời nào chịu ngồi nhâm nhi với em ly cafe nghe tiếng mưa rơi chị

Comment

Working...
                              X