Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khoe cái này chút nghen mấy chị

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Khoe cái này chút nghen mấy chị

...............................................

RE: Khoe cái này chút nghen mấy chị

OX Trang cưng chị há!
    OX em mà pack cơm cho em là 100 lần như 1................. thiếu cơm.
    In his mind, em ăn it lắm nên he packs chừng 2 muỗng ăn phở cơm hà. Em ăn hông nhiều but đâu ít dữ vậy, right? Còn lại là thịt không là thịt (he ráng nhét)

Comment

awww so sweet chị oi
      ổng cưng chị wa' chừng

Comment

CG: nghe mà phê lên, hạnh phúc đâu cần đi xa mà tìm phải không. You are a lucky woman

Comment

làm sao cho ox em ổng cưng em
          ổng hết cưng em rồi mí chị ơi huhuhu

Comment

TT: nói ổng có vợ đẹp, giỏi, hiền mà không lo cưng coi chừng người khác cưng bây giờ đó.

Comment

CG: Trời ơi nghe mà tháy thương quá, OX HT chưa pack lunch cho vợ bao giờ !!!

Comment

Va^y ma con noi OX khong tinh gi nua, QT?
                may cai details ddo moi ddu chet nguoi ddo ...hinh nhu hoi ddo dde gio OX chua bao gio bxoi com cho Nghe het....hmm...gio moi dde y

Comment

kể nghe nè, hỏng hiểu sao cái gì ổng hổng để ý chứ ổng take care chị phần ăn uống lắm nghen... chị thèm cái gì là có cái đó

nhờ đi chợ mua rau, giá gì gì đó thế nào ổng củng xách thêm về 1, 2 cái chị thích

Hôm bửa chị thèm ice cream mà lọai coconut á, mà ở ngòai ít bán lắm, ổng chạy vô BK 31 mua togo một hủ bự về cho chị, nhưng trước đó chị cản, tại mắc quá một hủ hỏng bao nhiêu hết mà 8 đô, lúc đem về cái chị ngồi dzớt sạch bách luôn , rồi nhìn ổng cười... nói "tại anh mua hỏng ăn bỏ uổng, next time đừng mua nửa nghen"

không ngờ ổng nói vậy nè "thích ăn thì ăn đi, đừng có làm bộ nửa, bà ăn được tui mừng, bà hỏng biết tui thương bà đâu, trên đường đi làm về lúc nào củng nghỉ pack cái gì cho bà ăn lunch, hỏng pack thì sợ bà đói, mà pack wa`i hỏng biết bà có ngán hong"

nghe thương ha :cry

Comment

em khỏi cần nói chắc ổng cung hiểu mà
                    2 má con ổng cứ thay phiên nhau làm cho em buồn.....chắc em tàn theo năm tháng luôn wa' bây giờ chỉ có thiếu gia là niềm vui của em

chi. T thoi chi ddu*`ng ke^? nua , em tu*'c em kho'c bi gio*` hihi

Comment

CG: nghe 1 câu nói thiệt giản dị chẳng màu mè mà ấm cả lòng há.

TT: già néo đứt giây , sức chịu đựng của con người có giới hạn thôi. Tại em cưng OX quá nên giờ cực thân.

Comment

TT: Nghe nói sao bườn vạy (TM tháy chưa cái font mắc toi), bay giờ TT săn sóc ăn dien len tí, giao con bớt cho OX đi tạp thẻ dục, thẻ thao , ròi tính sau .

CG: thoi đừng nói nửa tui khóc đó nha...

Comment

ORIGINAL: Tie^?u Tie^n

em khỏi cần nói chắc ổng cung hiểu mà
                          2 má con ổng cứ thay phiên nhau làm cho em buồn.....chắc em tàn theo năm tháng luôn wa' bây giờ chỉ có thiếu gia là niềm vui của em

chi. T thoi chi ddu*`ng ke^? nua , em tu*'c em kho'c bi gio*` hihi
                          ox em được Má ổng cưng quá, rồi bà già expect em cưng ổng y chang bả... một phần em củng tự nguyên cưng nên ổng mới ra nông nổi này á

bớt cưng lại, nhỏng nhẻo nhiều... đi đâu củng dẩn đi theo, cái gì củng ẹo ẹo, (ẹo trong giới hạn nghen em)... một thời gian coi sao

đẹp gái vậy mà không biết nhỏng nhẻo.. uổng dô cùng

chị Nghé Ngọ, chị HT.. được có nhiêu đó thôi hà

Comment

HT : dấu ^ xài dấu trên số 6 đó đừng xài * trên số 8 là OK

see: buồn or buờn
                            l l
                            l l
                            v v
                            xài ^ *

Comment

TMhông phaiổng hong thuơng em , màổng cứ nghe lời má ổng. máổng cứ cho em là con sen của him , phai lo choổng ăn uống ,ngủ nghê , em là mẹ phải có bổn phận lo hết cho con , cho chồng....có 2 lầnổng giúp em chùi bếp mà má ong ko vui...còn gọi phone mắng vốn má em nữa. Càng nói thì em càng nổi điên lên. Em làm wa' nhiều mà còn bị nói cho nen em hỏng thèm làm nữa , em lo cho con em , còn ai muon làm gì thì làm.

ht , em cũng đang tính vậy nè chị... ý là hỏng có xấu , ngu , thất học mà bị đối xử tệ như vậy

Comment

Working...
                              X