Announcement

Collapse
No announcement yet.

...........................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...........................

RE: My Nightly Date.............................

HT: OX đâu mà có date với máy nhạc vậy? Tối hôm qua bà có làm bánh không? Sáng nay tui bỏ cream cheese & butter ra ngòai tối nếu siêng sẽ làm bánh.
    Mùa này Lilac ra nhiều rồi há , bên này tui không thấy lọai bông đó.

Comment

TM: Cái treadmill mới toanh của tui đó bà , nói mãi ỏng mới đòng ý cho rinh vè đó, hom thứ bảy re xướng basement mướn trẹo cái lưng lươn, mõi tói tui ráng 30 minutes, chỉ đi bọ thoi . So far so good . I love it .

Comment

HT: sorry vậy mà tui tưởng máy nghe nhạc [8D]
        Ráng tập đi nha , bà mà ngưng nữa chừng tha hồ nghe OX ca bài ca "I told you "
        Mấy đứa nhỏ nhà bà chắc mê lắm há , xài nhiều hơn bà không?

Comment

TM: Tui biét mà ỏng bắt con gái + tui ký giáy cam két là phải xài 30 minutes/ea. per day đó . Tui kỳ kèo biét bao lau mới được chàng đòng ý đó bà ơi . Cả con trai tui nó cũng leo len nữa, con gái tui thì thích ròi vì nó ở trong running club đó , thứ bảy này nó chạy Relay Marathon 10 km đó , team 4 đứa .

Comment

Vậy là bảo đảm máy có người xài rồi. Ngày trước tui cũng định mua mà thấy sức mình chắc đi không hơn 1 tháng nên thôi, mua về rồi không xài nghe nhức đầu lắm. Tụi nhỏ nhà tui thì cứ xin mua nhưng OX tui không chịu

Comment

heheh..date cua? chi/ HT attractive qua'
              chi. co' nghe nha.c, coi TV khi ddi tre^n treadmill?
              CHi. co' mind cho em bie^t' may' khoang? bao nhieu thi xai okay? em ddang ngam nghia...chac hy vong qua Xmas cua em ... em dde^? da`nh 3 na*m qua` ro^`i ddo'

Ho^m bu*~a em qua nha` He^n', co' pgo`ng gym cho 2 vo*. cho^`ng, em me^ qua'

Comment

WOWOWOWOWOWOOWOWOWOW
                bà HT này ngon lành ha....có 1 cái treadmill xịn quá xá ha....tui mà có 1 cái chắc là để hứng bụi thôi...chớ ở nhà tui đi 1 mình bore lắm.....khổ...bởi thế mới ú
                Còn gặp nhau thì hãy cứ vui
                Chuyện đời như nước chảy hoa trôi
                Lợi danh như bóng mây chìm nổi
                Chỉ có tình thương để lại đời
                (Tôn Nữ Hỷ Khương)

Comment

HT, cái treadmill của chị nhìn high tech quá. Ráng tập nghen chị

Comment

KA: Tui khong mua cũng khong được vì con gái tui hom nào cũng mè nheo đòi chạy bọ mà cho nó chạy 1 mình tui khong yen tam . Ngay cả mùa đong nó cũng đòi chạy . Bà ơi, tui vừa chạy vừa nghe nhạc, có chỏ đẻ hook máy computer nữa mà tui đẻ coi sau , chứ keu ỏng hook up đủ thứ ỏng nhằn tui chét .

Comment

Năm ngoái nhà ngộ mua một cái cho mấy nhóc dùng đó , tụi nó thích lắm, giờ thì đễ trong Family room , chừng sửa nhà xong mang ra nhà xe , làm nhà xe thành cái phong work out cho tui nó. còn xe thì ở ngoài sân. Ngộ hồi mua đến giờ chưa dám lên thử

Comment

Working...
                      X